MODULE QUANG SFP 1GbMINI-GBIC-LX-SM1310

Thương hiệu: ruijie  |  Tình trạng: Còn hàng
977.000₫

Bảo hành: 3 năm


Hotline:0968110707
 
 
Module Quang SFP, 1000BASE-LX, SingleMode (1310nm, 10km, LC).
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
* Thiết bị  chưa bao bao gồm nguồn
 
 
Đăng ký tư vấn<br>và trải nghiệm

Đăng ký tư vấn
và trải nghiệm

Hotline

Hotline

0968 110707

popup

Số lượng:

Tổng tiền:

Minh Khang Camera - Smarthome